Xuất bản thông tin

Danh sách sinh viên khóa 44 hệ cao đẳng - năm học 2017 - 2018 (Đợt 2 - Đã nhập học)

DANH SÁCH SINH VIÊN KHÓA 44 HỆ CAO ĐẲNG - NĂM HỌC 2017 - 2018

(Đợt 2 - Đã nhập học)

 

STT

Họ tên

Ngày sinh

HKTT

NH

Ghi chú

Lớp 44CNTT2

1

Tống Nguyễn Khánh

Linh

6/6/1996

Cầu Giấy - Hà Nội

27/7

 

2

Trần Vũ

Mạnh

6/11/1998

Chương Mỹ - Hà Nội

27/7

 

3

Đinh Quang

Cường

7/26/1999

Nho Quan - Ninh Bình

31/7

 

4

Nguyễn Thế

Hoàng

7/10/1999

Hạ Hoà - Phú Thọ

31/7

 

5

Đặng Văn

Đức

27/7/1999

CuwMga - Đăk lăk

3/8

 

6

Phạm Trường

Nam

2/11/1999

Hải Hậu - Nam Định

7/8

 

7

Nhữ Hồng

Nhung

21/09/1999

Thanh Xuân - Hà Nội

7/8

 

8

Bùi Duy

Anh

26/11/1999

Đống Đa - Hà Nội

8/8

 

9

Bùi Quốc

Hưng

5/4/1999

Hải Hậu - Nam Định

11/8

 

10

Phạm Quang

Hiếu

2/3/1999

Mỹ Đức - Hà Nội

11/8

 

11

Đặng Thành

Trung

21/8/1999

Mỹ Đức - Hà Nội

16/8

 

12

Nguyễn Văn

Quyết

7/2/1999

Kim Bảng - Hà Nam

17/8

 

13

Hà Văn

An

25/8/1999

Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc

17/8

 

Lớp 44ĐTTT2

1

Bùi Xuân

10/13/1998

Ứng Hòa - Hà Nội

24/7

 

2

Lê Đình Lương

Vinh

1/11/1999

Nam Từ Liêm - Hà Nội

14/8

 

Lớp 44Đ ĐT - Lớp 44CĐ2

1

Trương Anh

Tuấn

3/24/1997

Hoằng Hoá - Thanh Hoá

13/6

 

2

Lê Đức

Thiện

7/2/1998

Triệu Sơn - Thanh Hoá

17/7

 

3

Nguyễn Khắc

Hưng

6/21/1999

Yên Phong - Bắc Ninh

24/7

 

4

Ngô Văn

Mạnh

28/7/1999

Thanh Liêm - Hà Nam

25/7

 

5

Nguyễn Sinh

Quân

24/5/1999

Hoài Đức  - Hà Nội

25/7

 

6

Chu Văn

Sỹ

26/6/1999

Ba Vì - Hà Nội

26/7

 

7

Đoàn Văn

Chung

11/22/1999

Phúc Thọ - Hà Nội

27/7

 

8

Nguyễn Minh

Hoàng

5/27/1999

Thanh Xuân - Hà Nội

27/7

 

9

Trần Văn

Cường

22/04/1999

Hà Trung - Thanh Hóa

28/7

 

10

Đào Ngọc

Thành

1/6/1999

Hà Trung - Thanh Hóa

28/7

 

11

Thiều Đình

Hùng

4/9/1999

Triệu Sơn - Thanh Hoá

28/7

 

12

Tạ Đức

Hiệp

9/9/1999

Từ Sơn - Bắc Ninh

28/7

 

13

Trần Quang

4/11/1999

Quỳnh Phụ - Thái Bình

1/8

 

14

Ngô Đình

Dũng

6/17/1998

Hiệp Hoà - Bắc Giang

2/8

 

15

Nguyễn Văn

Nguyên

1/17/1999

Hiệp Hoà - Bắc Giang

2/8

 

16

Ngô Đình

Đại

11/25/1999

Hiệp Hoà - Bắc Giang

2/8

 

17

Đinh Đức

Thiện

6/3/1999

Tam Điệp - Vĩnh Phúc

2/8

 

18

Nguyễn Đình

Nam

8/27/1999

Hoài Đức  - Hà Nội

2/8

 

19

Lê Văn

Hiếu

19/5/1999

Sầm Sơn - Thanh Hóa

3/8

 

20

Phùng Ngọc

Khôi

9/8/1999

Ba Vì - Hà Nội

4/8

 

21

Lê Trung

Đức

9/29/1999

Ứng Hoà - Hà Nội

4/8

 

22

Dương Ngọc

Bình

7/29/1999

Phúc Thọ - Hà Nội

4/8

 

23

Nguyễn Tiến

Cảnh

4/27/1999

Phúc Thọ - Hà Nội

4/8

 

24

Bùi Hồng

Ngọc

10/20/1999

Hạ Hoà - Phú Thọ

4/8

 

25

Võ Khắc

Đức

14/10/1999

Thường Tín - Hà Nội

7/8

 

26

Đỗ Thế

Anh

11/11/1999

Hải Hậu - Nam Định

7/8

 

27

Hoàng Hải

Đăng

21/10/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

7/8

 

28

Nguyễn Văn

Quân

28/08/1999

Phú Bình - Thái Nguyên

7/8

 

29

Phan Công

Hoàng

25/05/1999

Kỳ Anh - Hà Tĩnh

7/8

 

30

Bùi Việt

Hoàng

20/11/1999

Thanh Ba - Phú Thọ

9/8

 

31

Nguyễn Đức

Hiển

24/04/1990

Gia Lâm - Hà Nội

9/8

 

32

Lê Văn

Quí

22/01/1999

Sóc Sơn - Hà Nội

10/8

 

33

Nguyễn Đức

Hải

4/11/1999

Kim Thành - Hải Dương

10/8

 

34

Phạm Anh

Tuấn

7/12/1999

Trực Ninh - Nam Định

10/8

 

35

Nguyễn Văn

An

13/6/1999

Thuận Thành - Bắc Ninh

10/8

 

36

Nguyễn Bá

Bảo

9/3/1999

Thuận Thành - Bắc Ninh

10/8

 

37

Hoàng Ngọc

Sơn

4/7/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

11/8

 

38

Nguyễn Hữu

Phong

16/12/1999

Phúc Thọ - Hà Nội

11/8

 

39

Trịnh Ngọc

Vượng

4/1/1999

Ứng Hòa - Hà Nội

3/8

 

40

Ngô Trường

Giang

9/11/1999

Hiệp Hòa - Bắc Giang

12/8

 

41

Lê Trần Bảo

Trung

27/6/1999

Long Biên - Hà Nội

14/8

 

42

Phạm Ngọc

Tấn

8/1/1998

Cư Jut - Dăk Nông

14/8

 

43

Hứa Gia

Khánh

29/12/1999

Ba Vì - Hà Nội

14/8

 

44

Hoàng Đức

Hải

22/9/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

14/8

 

45

Kiều Đức

Huy

3/8/1997

Thạch Thất - Hà Nội

14/8

 

46

Nguyễn Tiến

Nghĩa

17/7/1999

Yên Bình - Yên Bái

15/8

 

47

Tạ Ngọc

Bình

20/12/1999

Thái Thụy - Thái Bình

15/8

 

48

Nguyễn Viết

Hưởng

2/2/1999

Xuân Trường - Nam Định

16/8

 

49

Nguyễn Xuân

Huê

8/11/1999

Thuận Thành - Bắc Ninh

16/8

 

50

Hồ Xuân

Phong

5/9/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

16/8

 

51

Lưu Văn

Mạnh

11/9/1999

Kiến Xương - Thái Bình

16/8

 

52

Nguyễn Văn

Thành

5/2/1999

Kiến Xương - Thái Bình

17/8

 

53

Lê Văn

Đức

29/6/1999

Mê Linh - Hà Nội

17/8

 

54

Đỗ Văn

Thắng

30/8/1999

Mê Linh - Hà Nội

17/8

 

55

Đỗ Văn

Trường

18/2/1999

Mê Linh - Hà Nội

17/8

 

56

Nguyễn Doãn

Phương

10/1/1999

Mê Linh - Hà Nội

17/8

 

57

Nguyễn Mạnh

Cường

27/6/1999

Trực Ninh - Nam Định

17/8

 

58

Hoàng Nghĩa

Trường

28/11/1999

Nghĩa Đàn - Nghệ An

17/8

 

59

Mai Công

Duẩn

18/10/1997

Giao Thủy - Nam Định

28/7

 

60

Chử Minh

Quang

9/14/1999

Lâm Thao - Phú Thọ

28/7

 

61

Trần Xuân

Hiếu

16/3/1999

Quảng Xương - Thanh Hóa

18/8

 

Lớp 44ĐCN - Lớp 44CĐ2

1

Nguyễn Văn

Quyết

1/14/1998

Quốc Oai - Hà Nội

29/06

 

2

Nguyễn Hữu

Huy

4/6/1999

Kiến Xương - Thái Bình

31/7

 

3

Đặng Thái

Sơn

9/13/1999

Đông Anh - Hà Nội

2/8

 

4

Nguyễn Huy

Hoàng

2/16/1998

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

2/8

 

5

Trịnh Ngọc

Vượng

4/1/1999

Ứng Hòa - Hà Nội

3/8

 

6

Phan Đức

Giang

28/9/1998

Vũ Thư - Thái Bình

3/8

 

7

Đỗ Văn

Hòa

27/11/1999

Hà Trung - Thanh Hóa

10/8

 

8

Lê Minh

Quý

11/9/1999

Phú Xuyên - Hà Nội

26/7

 

9

Đỗ Văn

Quyền

10/6/1998

Yên Khánh - Ninh Bình

14/8

 

10

Đặng Trọng

Hải

27/1/1999

Yên Thành - Nghệ An

14/8

 

11

Tạ Văn

Duy

28/8/1997

Kinh Môn - Hải Dương

14/8

 

12

Nguyễn Đăng

Đức

1/8/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

14/8

 

13

Nguyễn Mạnh

Hiếu

4/5/1999

Phú Xuyên - Hà Nội

25/7

 

14

Nguyễn Văn

Huy

14/8/1997

Nông Cống - Thanh Hóa

17/8

 

15

Hoàng Xuân

Linh

15/4/1999

Ninh Nhất - Ninh Bình

17/8

 

16

Trần Đức

Lượng

25/6/1997

Nông Cống - Thanh Hóa

17/8

 

17

Vũ Ngọc

Tuấn

27/10/1995

Kiến Xương - Thái Bình

18/8

 

Lớp 44CĐT - Lớp 44CĐ2

1

Nguyễn Hoài

Nam

5/12/1999

Ba Vì - Hà Nội

4/8

 

2

Lường Quang

Huy

2/4/1999

Tĩnh Gia - Thanh Hóa

7/8

 

3

Trần Văn

Huy

3/7/1998

Hưng Hà - Thái Bình

11/8

 

 

 

 

 

 

 

 

Lớp 44CĐT - Lớp 44CĐ2

1

Nguyễn Quang

Linh

20/12/1999

Vụ Bản - Nam Định

25/7

 

2

Trần Văn

Luyện

21/3/1999

Lục Nam - Bắc Giang

25/7

 

3

Nguyễn Hữu

Nam

9/10/1999

Sóc Sơn - Hà Nội

26/7

 

4

Nguyễn Hữu

Trung

18/6/1998

Sóc Sơn - Hà Nội

26/7

 

5

Vũ Thị

Luyên

7/11/1996

Yên Mô - Ninh Bình

27/7

 

6

Ngô Văn

Quyền

9/25/1999

Sóc Sơn - Hà Nội

27/7

 

7

Đỗ Trung

Quân

19/2/1999

Mỹ Đức - Hà Nội

28/7

 

8

Phạm Văn

Duy

2/28/1999

Trực Ninh - Nam Định

29/7

 

9

Nguyễn Trung

Huy

1/23/1999

Chương Mỹ - Hà Nội

31/7

 

10

Cao Thái

Sơn

5/3/1999

Lâm Thao - Phú Thọ

4/8

 

11

Phạm Huy

Tùng

24/8/1999

Hưng Hà - Thái Bình

8/8

 

12

Bùi Đình

Việt

30/10/1999

Hoài Đức - Hà Nội

9/8

 

17

Nguyễn Tiến

Thanh

13/11/1998

Phú Xuyên - Hà Nội

15/8

 

18

Vũ Ngọc

Nhạ

6/8/1999

Vĩnh Lộc - Thanh Hóa

16/8

 

19

Phạm Trung

Kiên

6/11/1999

Phủ Lý - Hà Nam

18/8

 

20

Nguyễn Văn

Dũng

19/10/1999

Yên Dũng - Bắc Giang

18/8

 

Lớp 44KTML2

Ca 1

Trần Tiến

Anh

7/25/1999

Thanh Liêm - Hà Nam

24/7

 

Ca 1

Trần Quốc

Anh

6/11/1999

Kỳ Anh - Hà Tĩnh

1/8

 

Ca 1

Hoàng Tuấn

Anh

14/11/1999

Kiến Xương  -Thái Bình

7/8

 

Ca 1

Đỗ Đình Hoàng

Anh

19/09/1999

Quỳnh Phụ - Thái Bình

7/8

 

Ca 1

Lê Quốc

Bảo

25/09/1998

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

7/8

 

Ca 1

Hoàng Công

Binh

15/12/1999

Đông Anh - Hà Nội

11/8

 

Ca 1

Nguyễn Nam

Cao

22/2/1998

Xuân Trường - Nam Định

14/8

 

Ca 1

Đinh Văn

Chiến

23/01/1999

Tiền Hải - Thái Bình

28/7

 

Ca 1

Phạm Tài

Cường

23/01/1999

Lương Tài - Bắc Ninh

1/8

 

Ca 1

Trần Trịnh Thành

Đạt

11/2/1999

Cẩm Phả - Quảng Ninh

4/8

 

Ca 1

Nguyễn Thế

Đạt

16/6/1998

Hoằng Hóa - Thanh Hóa

18/8

 

Ca 1

Lê Đình

Độ

10/28/1999

Thanh Hà - Hải Dương

31/7

 

Ca 1

Nguyễn Tất

Đồng

6/26/1999

Ba Vì - Hà Nội

20/7

 

Ca 1

Trần Ngọc Anh

Đức

7/12/1999

Nam Từ Liêm - Hà Nội

26/7

 

Ca 1

Bùi Văn

Đức

2/12/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

14/8

 

Ca 1

Trần Tiến

Dũng

9/12/1999

Hưng Hà - Thái Bình

8/8

 

Ca 1

Vũ Đại

Dương

7/2/1999

Nam Trực - Nam Định

2/8

 

Ca 1

Lê Đức

Dương

28/04/1999

Nông Cống - Thanh Hóa

11/8

 

Ca 1

Phạm Ngọc

Giang

12/14/1999

Sóc Sơn - Hà Nội

31/7

 

Ca 1

Nguyễn Mạnh

11/10/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

28/7

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Hải

11/3/1998

Nam Trực - Nam Định

11/8

 

Ca 1

Đỗ Văn

Hân

3/5/1999

Sóc Sơn - Hà Nội

7/8

 

Ca 1

Đặng Ngọc

Hào

2/8/1995

Vũ Thư - Thái Bình

24/5

 

Ca 1

Trần Quang

Hiệp

18/2/1999

Hải Hậu - Nam Định

5/8

 

Ca 1

Đinh Năng

Hiệu

7/21/1999

Hải Hậu - Nam Định

17/7

 

Ca 1

Bùi Văn

Huấn

17/8/1999

Phú Bình - Thái Nguyên

15/8

 

Ca 1

Lê Thành

Hưng

3/11/1998

Chi Lăng - Lạng Sơn

29/6

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Hưng

9/4/1998

Gia Bình - Bắc Ninh

9/8

 

Ca 1

Ngô Văn

Huy

16/8/1999

Nam Từ Liêm - Hà Nội

26/7

 

Ca 1

Đinh Ngọc

Kiên

4/2/1999

Mỹ Đức - Hà Nội

14/8

 

Ca 1

Nguyễn Tùng

Lâm

31/12/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

26/7

 

Ca 1

Nguyễn Thế

Lâm

10/5/1999

Quỳnh Phụ - Thái Bình

7/8

 

Ca 1

Nguyễn Mạnh

Lâm

5/3/1997

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

7/8

 

Ca 1

Trần Văn

Lợi

19/6/1999

Việt Trì - Phú Thọ

14/8

 

Ca 2

Nguyễn Thành

Long

20/4/1997

Đan Phượng - Hà Nội

14/8

 

Ca 2

Nguyễn Xuân

Lực

12/9/1997

Quốc Oai - Hà Nội

11/8

 

Ca 2

Ngô Văn

Mạnh

11/25/1999

Kiến Xương  -Thái Bình

31/7

 

Ca 2

Hoàng Văn

Minh

10/6/1999

Thiệu Hóa - Thanh Hóa

17/8

 

Ca 2

Trần Hồng

Nam

9/4/1996

Phủ Lý - Hà Nam

29/06

 

Ca 2

Phương Văn

Nam

12/4/1999

Phú Xuyên - Hà Nội

25/7

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Nam

1/10/1999

Hưng Hà - Thái Bình

7/8

 

Ca 2

Lưu Bá

Ngà

17/7/1997

Thanh Oai - Hà Nội

28/7

 

Ca 2

Bùi Văn

Nguyên

21/11/1999

Quốc Oai - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Lê Hữu

Nhu

3/4/1998

Ba Vì - Hà Nội

31/7

 

Ca 2

Đặng Xuân

Phong

22/11/1999

Thanh Trì - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Nguyễn Khắc

Quân

27/4/1999

Đan Phượng - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Phạm Minh

Quang

8/2/1999

Đan Phượng - Hà Nội

4/8

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Quang

12/8/1999

Phúc Thọ - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Trịnh Văn

Quyền

12/6/1998

Tĩnh Gia - Thanh Hóa

10/8

 

Ca 2

Quách Văn

Sơn

17/07/1994

Tiên Lãng - Hải Phòng

8/8

 

Ca 2

Chu Minh

Tân

13/08/1999

Mường Ảng - Điện Biên

11/8

 

Ca 2

Phạm Văn

Thắng

6/6/1998

Lương Tài - Bắc Ninh

1/8

 

Ca 2

Nguyễn Chiến

Thắng

31/12/1999

Mê Linh - Hà Nội

16/8

 

Ca 2

Phạm Đăng

Thành

10/23/1999

Quỳnh Phụ - Thái Bình

28/7

 

Ca 2

Ngô Quang

Thịnh

14/09/1998

Tân Yên - Bắc Giang

7/8

 

Ca 2

Vũ Đình

Thứ

8/8/1998

Gia Bình - Bắc Ninh

15/8

 

Ca 2

Nguyễn Tiến

Thùy

10/10/1999

Mường Ảng - Điện Biên

11/8

 

Ca 2

Vũ Quang

Tiến

13/12/1999

Uông Bí - Quảng Ninh

7/8

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Tình

12/11/1999

TX Lagi - Bình Thuận

11/8

 

Ca 2

Nguyễn Đức

Trọng

2/13/1999

Phủ Lý - Hà Nam

4/8

 

Ca 2

Dương Quốc

Trung

18/6/1999

Hoàn Kiếm - Hà Nội

16/8

 

Ca 2

Lê Anh

Tuấn

5/9/1999

Hoàng Mai - Hà Nội

3/8

 

Ca 2

Nguyễn Thanh

Tùng

8/25/1999

Ân Thi - Hưng Yên

2/8

 

Ca 2

Trịnh Ngọc

Việt

10/5/1998

Triệu Sơn - Thanh Hoá

26/6

 

Ca 2

Nguyễn Xuân

Việt

19/9/1999

Hưng Hà - Thái Bình

17/8

 

Ca 2

Lê Hữu

Vượng

17/1/1999

Hà Trung - Thanh Hóa

15/8

 

Lớp 44KTML3

Ca 1

Lê Tuấn

Anh

7/19/1999

TX Phú Thọ - Phú Thọ

2/8

 

Ca 1

Nguyễn Việt

Anh

11/2/1999

TX Phú Thọ - Phú Thọ

2/8

 

Ca 1

Bành Tuấn

Anh

5/6/1998

Lục Ngạn - Bắc Giang

15/8

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Bảo

5/9/1999

Than Uyên - Lai Châu

17/8

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Bình

28/08/1998

Thanh Oai - Hà Nội

5/8

 

Ca 1

Hà Mạnh

Chí

28/09/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

10/8

 

Ca 1

Phạm Hùng

Chinh

4/4/1998

Quốc Oai - Hà Nội

18/8

 

Ca 1

Nguyễn Mạnh

Cương

26/08/1999

Duy Tiên - Hà Nam

7/8

 

Ca 1

Đào Xuân

Đáng

9/23/1999

Thanh Oai - Hà Nội

18/07

 

Ca 1

Nguyễn Tiến

Đạt

30/4/1999

Thanh Oai - Hà Nội

17/8

 

Ca 1

Ngô Bá

Đoàn

29/7/1999

Lục Ngạn - Bắc Giang

16/8

 

Ca 1

Hoàng Minh

Duẩn

3/26/1996

Nam Trực - Nam Định

17/07

 

Ca 1

Điêu Minh

Đức

1/7/1999

Tam Nông - Phú Thọ

8/8

 

Ca 1

Ngô Văn

Đức

27/10/1999

Ý Yên - Nam Định

15/8

 

Ca 1

Đoàn Văn

Dụng

12/22/1998

Phúc Thọ - Hà Nội

27/7

 

Ca 1

Đào Văn

Dương

11/2/1998

Vụ Bản - Nam Định

9/8

 

Ca 1

Lê Văn

Dương

6/8/1999

Thiệu Hóa - Thanh Hóa

14/8

 

Ca 1

Lường Trường

Giang

2/2/1999

Tĩnh Gia - Thanh Hóa

16/8

 

Ca 1

Đặng Minh

Hải

10/1/1999

Chương Mỹ - Hà Nội

4/8

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Hải

4/2/1999

Quảng Xương - Thanh Hóa

15/8

 

Ca 1

Bùi Văn

Hào

9/12/1999

Đông Anh - Hà Nội

7/8

 

Ca 1

Phạm Quang

Hảo

5/1/1999

Sơn Dương - Tuyên Quang

15/8

 

Ca 1

Bùi Văn

Hiếu

16/04/1999

Mỹ Đức - Hà Nội

10/8

 

Ca 1

Lê Tiến

Hoàng

11/12/1997

Thanh Oai - Hà Nội

26/7

 

Ca 1

Nguyễn Thế

Hoàng

7/10/1999

Hạ Hoà - Phú Thọ

31/7

 

Ca 1

Đỗ Văn

Hợp

16/07/1999

Hải Hậu - Nam Định

11/8

 

Ca 1

Nguyễn Ngọc

Hùng

27/08/1998

Nho Quan - Ninh Bình

7/8

 

Ca 1

Phạm Văn

Hưng

2/4/1999

Đông Hưng - Thái Bình

31/7

 

Ca 1

Quách Văn

Hưng

17/9/1990

Nho Quan - Ninh Bình

17/8

 

Ca 1

Trần Hồng

Huy

5/23/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

27/7

 

Ca 1

Nguyễn Văn

Kính

16/6/1998

Hoằng Hóa - Thanh Hóa

17/8

 

Ca 1

Lã Tuấn

Linh

28/6/1998

Yên Mô - Ninh Bình

15/8

 

Ca 1

Đoàn Văn

Long

12/21/1999

Thanh Oai - Hà Nội

27/7

 

Ca 2

Nguyễn Tiến

Lực

5/12/1999

Hạ Hoà - Phú Thọ

27/7

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Lượng

20/03/1999

Thái Thụy - Thái Bình

7/8

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Mạnh

7/10/1998

Đan Phượng - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Trần Văn

Nam

6/16/1997

Văn Yên - Yên Bái

21/06

 

Ca 2

Nguyễn Tất

Nam

10/4/1999

Từ Sơn - Bắc Ninh

18/07

 

Ca 2

Chu Hoài

Nam

12/7/1999

Ba Vì - Hà Nội

2/8

 

Ca 2

Nguyễn Phương

Nam

30/11/1999

TP Hải Dương - Hải Dương

10/8

 

Ca 2

Nguyễn Trung

Nghĩa

30/12/1999

Kiến Xương  -Thái Bình

21/7

 

Ca 2

Nguyễn Trọng

Nghĩa

4/11/1999

TP Hải Dương - HD

28/7

 

Ca 2

Nguyễn Minh

Ngọc

14/10/1991

Thanh Xuân - Hà Nội

9/8

 

Ca 2

Đỗ Quốc

Nhất

9/13/1999

Thanh Hà - Hải Dương

31/7

 

Ca 2

Đinh Quốc Hoàng

Phi

10/9/1999

Cư Kuin - Đăk Lăk

17/8

 

Ca 2

Trương Hồng

Quân

23/10/1999

Ứng Hòa - Hà Nội

11/8

 

Ca 2

Trần Văn

Quân

25/12/1999

Vị Xuyên - Hà Giang

17/8

 

Ca 2

Lê Việt

Quang

29/12/1999

Thanh Xuân - Hà Nội

5/8

 

Ca 2

Nguyễn Khắc

Quang

29/1/1999

Đan Phượng - Hà Nội

15/8

 

Ca 2

Nguyễn Công

Sơn

2/10/1998

Giao Thủy - Nam Định

3/8

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Sỹ

11/2/1999

Tân Yên - Bắc Giang

11/8

 

Ca 2

Đoàn Hồng

Tân

5/9/1999

Thanh Oai - Hà Nội

14/8

 

Ca 2

Hoàng Long

Thắng

25/09/1996

Hoàn Kiếm - Hà Nội

7/8

 

Ca 2

Trần Văn

Thanh

28/8/1999

Tiền Hải - Thái Bình

26/7

 

Ca 2

Trần Văn

Thế

27/12/1999

Phú Lương -T.Nguyên

3/8

 

Ca 2

Nguyễn Đức

Thông

10/31/1999

Kiến Xương  -Thái Bình

27/7

 

Ca 2

Lê Viết

Thuận

29/5/1998

Thiệu Hóa - Thanh Hóa

16/8

 

Ca 2

Đỗ Mạnh

Tiến

11/27/1999

Ứng Hoà - Hà Nội

2/8

 

Ca 2

Lê Hồng

Tiến

21/11/1999

Gia Viễn - Ninh Bình

17/8

 

Ca 2

Nguyễn Văn

Tĩnh

29/6/1999

Kim Sơn - Ninh Bình

12/8

 

Ca 2

Vũ Quang

Trung

6/10/1999

Nga Sơn - Thanh Hóa

7/8

 

Ca 2

Nguyễn Hồng

Trường

9/22/1999

Bắc Từ Liêm - Hà Nội

31/7

 

Ca 2

Quách Trọng

Tường

19/11/1999

Yên Thủy - Hòa Bình

11/8

 

Ca 2

Hà Anh

10/7/1998

Cẩm Phú - Quảng Ninh

17/8

 

Ca 2

Nguyễn Anh

Tuấn

16/6/1999

Thanh Oai - Hà Nội

17/8

 

Ca 2

Bùi Công

Tuyền

14/11/1999

Hạ Hòa - Phú Thọ

11/8

 

Ca 2

Hoàng Quốc

Việt

29/11/1999

Phù Cừ - Hưng Yên

10/8

 

Ca 2

Nguyễn Quang

Vinh

5/6/1998

Phúc Thọ - Hà Nội

27/7